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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali

TANGAZO KWA
MAWAKILI WA SERIKALI

ZOEZI LA KUPITIA TAARIFA ZA MAWAKILI WOTE WA SERIKALI  ZILIZO 
KATIKA MFUMO WA OAGMIS LINAENDELEA ILI KUJIRIDHISHA NA VIGEZO
VYA KUWA WAKILI WA SERIKALI NA KUHUISHA NAMBA ZA 
UTAMBULISHO WA MAWAKILI WA SERIKALI.
BAADHI YA CHANGAMOTO ZILIZOJITOKEZA NI:
 1.  BAADHI YA MAJINA YA VYEO KUTOAKISI MOJA KWA MOJA 
     MAJUKUMU YA UTOAJI WA HUDUMA ZA KISHERIA KWENYE 
     UTUMISHI WA UMMA;
 2. MAWAKILI WA SERIKALI KUTOAMBATISHA BARUA 
     ZINAZOWAONESHA KUAJIRIWA KATIKA NAFASI ZENYE KUWA NA 
     MAJUKUMU YA UTOAJI WA HUDUMA ZA KISHERIA; na
 3. MAWAKILI KUTOKAMILISHA KUJAZA BAADHI YA TAARIFA ZAO
     MUHIMU.
ZOEZI LITAKAPOKAMILIKA, ORODHA YA MAWAKILI WA SERIKALI 
WENYE SIFA NA VIGEZO PAMOJA NA NAMBA MPYA ZA MAWAKILI WA 
SERIKALI ZITAPATIKANA KWENYE KIKOA CHA oagmis.agctz.go.tz.

WITO KWA MAWAKILI WA SERIKALI
1. KUKAMILISHA TAARIFA MUHIMU KWENYE MFUMO WA  OAGMIS.

2. KUWEKA BARUA ZINAZOONESHA ULIPOANZA KUTEKELEZA 
    MAJUKUMU KAMA MWANASHERIA KWENYE UTUMISHI WA UMMA.

ASANTE

KWA CHANGAMOTO YEYOTE WASILIANA NASI KWA SIMU KUPITIA +255 686 701 313
+255 753 818 910
+255 676 216 002


